

# FOMU YA UWAKILISHI

THE Corporation Secretary,  
Kenya Reinsurance Corporation Limited,  
P. O. BOX 30271-00100  
NAIROBI, KENYA

## MIMI/SISI

\_\_\_\_\_ wa \_\_\_\_\_

nikiwa/tukiwa \*mwanachama/wanachama wa shirika la **KENYA REINSURANCE CORPORATION LIMITED**, ni/  
tunamteua

\_\_\_\_\_ wa \_\_\_\_\_

au kwa kumkosa \_\_\_\_\_ wa \_\_\_\_\_

kama \*mwakilishi wangu/wetu ili kupiga kura kwa niaba yangu/yetu\* katika Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Kampuni hii ambao utafanyika kwa njia ya kielektroniki siku ya **Ijumaa, tarehe 17 Juni 2022 kuanzia saa tano kamili asubuhi**, na siku nyingine iwapo utaahirishwa .

Ilitiwa saini \_\_\_\_\_ siku ya \_\_\_\_\_, **2022**

Saini

Nina/Tunamwelekeza mwakilishi wangu/wetu kupiga kura kuhusu maamuzi yafuatayo jinsi nilivyo/tulivyoonyesha kwa kutia alama kwenye kisanduku kinachofaa kwa kutumia alama 'X'. Iwapo hakuna ishara iliyoonyeshwa, mwakilishi wangu/wetu atapiga kura au kutopiga kura yake au ruhusa yake na nina/tunamwamrisha mwakilishi wangu/wetu kupiga kura (au kutopiga kura yake) jinsi anavyotaka kuhusiana na suala jingine lolote ambalo litakaloibuliwa ifaavyo katika Mkutano huu.

Tafadhali weka alama inavyofaa kwenye kisanduku hapa chini ili kumwelekeza mwakilishi wako jinsi ya kupiga kura.

MAAMUZI	KWA	DHIDI YA	KUTOPIGA
Uidhinishaji wa Ripoti na Taarifa za Kifedha kwa Mwaka uliokamilika tarehe 31 Desemba 2022			
Kuidhinisha mgao wa 0.10 kwa kila hisa			
Uchaguzi wa Wakurugenzi: Kuchagua wawaniaji wafuatao			
1.			
2.			
3.			
4.			
Kuidhinisha ripoti ya Malipo ya mkurugenzi mkuu			
Kuidhinisha wakurugenzi wakuu kuamua mshahara wa mkahuzi wa hesabu za kifedha			
Kuidhinisha wakurugenzi wakuu kuteua wanachama wa kamati ya ukaguzi wa hesabu za kifedha			

# FOMU YA MAWASILIANO YA KIELEKTRONIKI

## Tafadhali jaza kwa HERUFI KUBWA

Jina kamili la mwanachama/wanachama \_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_

Anwani: \_\_\_\_\_  
\_\_\_\_\_

Namba ya CDSC (kama inajulikana) \_\_\_\_\_  
(Hii inaweza kupatikana kwenye taarifa yako CDSC)

Namba ya Simu:

Tarehe: \_\_\_\_\_

Saini: \_\_\_\_\_

Tafadhali tia alama kwenye MOJAWAPO ya visanduku vilivyo hapa chini kasha urejeshe kwa Mkusanyaji Data (Image Registrar) kupitia S.L.P 9287 – 00100, Nairobi, orofa ya 5, Absa Towers (awali ikiitwa Barclays Plaza), Loita Street: <b>Uidhinishaji wa Usajili</b>	
Nina/tunaidhinisha kujisajili kushiriki katika Mkutano Mkuu wa Mwaka kwa njia ya mtandao utakaofanyika tarehe 17 Juni 2022.	
<b>Ruhusa ya kutumia Namba ya Simu iliyotolewa</b>	
Nita/tutakubali kutoa ruhusa yangu/yetu ya kutumia namba ya simu iliyotolewa kwa ajili ya kupiga kura kwenye AGM	

### Fahamu:

- Ikiwa mwanachama hawezi kuhudhuria kibinafsi, Fomu hii ya Uwakilishi inapaswa kujazwa na kurejeshwa ili imfikie msajili wa hisa wa Kampuni, **Image Registrars Limited**, Orofa ya 5, Absa Towers, Loita Street, S.L.P 9287, GPO 00100, Nairobi, au kupitia barua-pepe kwa **kenyareshares@image.co.ke** ili kufika kabla ya Jumatano, tarehe 15 Juni 2022 saa tano asubuhi yaani saa 48 kabla ya mkutano au kuahirishwa kwake.
- Iwapo mwanachama ni shirika, sharti Fomu ya Uwakilishi itive muhuri wa shirika hilo au sahihi ya afisa au wakili aliyeidhinishwa wa shirika hilo.
- Kama mwenyehisa, una haki zote za mwenyehisa, mwakilishi mmoja au zaidi kutekeleza haki zako zote au mojawapo kama mwenyehisa, ya kuhudhuria na kuzungumza na kupiga kura kwa niaba yako kwenye mkutano. Ili kuteua mwakilishi huyo, andika jina kamili lamwakilishi wako katika nafasi iliyo hapo kando. Si lazima mwakilishi huyo awe mwenyehisa wa Kampuni hii.
- Kujazwa na kuwasilishwa kwa fomu ya mwakilishi hakutakuzuia kuhudhuria mkutano na kupiga kura kwenye mkutano wewe binafsi, katika hali ambapo kura zozote zitakazopigwa na mwakilishi wako zitatupwa.
- Ili kuwa halali, fomu ya uwakilishi inapaswa kujazwa, kusainiwa na kuwasilishwa (chini ya mamlaka ya wakili au mamlaka nyingine (ikiwa ipo) ambayo imekabidhiwa jukumu hilo au nakala iliyoidhinishwa ya mamlaka hiyo) kwa **Wakusanyaji wa Data** (Wasajili wa Picha), Barclays Plaza, Orofa ya 5, barabara ya Loita Street na anwani S.L.P 9287-00100 Nairobi kabla ya saa tano asubuhi Jumatano, Juni 15, 2022 au, ikiwa ni kura iliyopigwa baada ya tarehe ya mkutano, au kuahirishwa kwake, katika muda usiozidi saa 24 kabla ya muda uliowekwa wa kupiga kura, shughuli ambayo hutekelezwa zaidi ya saa 48 baada ya siku ya mkutano au kuahirishwa kwa mkutano huo.
- Iwapo kampuni ni mwenyehisa, basi fomu hii ya mwakilishi lazima ikamilishwe chini ya muhuri wa kampuni hiyo au isainiwe kwa niaba yake na afisa wa kampuni hiyo au wakili aliyeidhinishwa wa kampuni hiyo.
- Chaguo la "kuzuia kura" limejumuishwa kwenye fomu ya uwakilishi. Athari ya kisheria ya kuteua chaguo hili kuhusu maamuzi yoyote yale ni kwamba utachukuliwa kuwa hujapigia kura uamuzi husika.
- Idadi ya kura kuhusiana na kura zilizozuiwa, hata hivyo, itahesabiwa na kurekodiwa, lakini zitapuuzwa katika hesabu ya idadi ya kura za au dhidi ya kila uamuzi.