FOMU YA MWAKILISHI

Katibu wa Shirika,
Kenya Reinsurance Corporation Limited, S.L.P 30271-00100,
NAIROBI, KENYA

MIMI/sISI

wa

Kama *mwanachama/wanachama wa KENYA REINSURANCE CORPORATION LIMITED, namteua / tunamteua

na asipokuwepo namteua wa

kama *mwakilishi wangu kupiga kura kwa niaba *yangu/yetu kwa niaba *ya/yetu katika Mkutano Mkuu wa Kila Mwaka
ulioratibiwa kufanyika katika Kampuni kwa njia ya kielektroniki siku ya ljumaa, tarehe 16 Juni 2023 saa 5.00 asubuhi,
na uhairisho wowote utakaofuata.

Imetiwa saini ya 2023

Saini

MIMI/SISI, tunaelekeza mwakilishi wetu kupiga kura kwa maamuzi yafuatayo kama MIMI/SISI tulivyoashiria kwa kutia alama
ya'X"kwenye kisanduku. Ikiwa hakuna ishara iliyotolewa, mwakilishi wangu/wetu atapiga kura au kuondoa kura yake kwa
usiri wake na MIMI/SISI tunamruhusu mwakilishi wangu/wetu kupiga kura (au kuondoa kura yake) jinsi anavyofikiri ni vyema
kuhusiana na suala lolote jingine ambalo limewasilishwa ipasavyo kwenye Mkutano.

Tafadhali tia alama kwenye kisanduku kilicho hapa chini ili kuelekeza mwakilishi wako jinsi ya kupiga kura

UAMUZI KUUNGA KUPINGA KUONDOA
MKONO

Kuidhinisha Ripoti na Taarifa za Kifedha kwa
Mwaka uliokamilika tarehe 31 Desemba, 2022

Kuidhinisha mgao wa 0.20 kwa kila hisa

Uchaguzi wa Wakurugenzi watendaji: Kuchagua wawaniaji wafuatao:

4.

Kuidhinisha Ripoti ya Mshahara wa Wakurugenzi

Kuidhinisha wakurugenzi kuamua mshahara wa mkaguzi

Kuidhinisha wakurugenzi watendaji kuteua wanachama wa kamati ya ukaguzi




-

FOMU YA MAPENDELEO YA MAWASILIANO
YA KIELEKTRONIKI

Tafadhali kamilisha kwa HERUFI KUBWA

Jina kamili la mwanachama(wanachama):

Anwani:

Nambari ya CDSC (ikiwa inajulikana)
(Hii inaweza kupatikana kwenye taarifa ya CDSC)

Nambari ya Simu ya Mkononi

Tarehe:

Saini:

Tafadhali teua kisanduku KIMOJA hapa chini na urejeshe kwa Image Registrars Limited kupitia S.L.P
9287-00100 Nairobi, orofa ya 5, Jumba la Absa (lililokuwa Jumba la Barclays), Barabara ya Loita:
Uhalalishaji wa Usajili

MIMI/SISI tunahalalisha kujisajili ili kushiriki katika Mkutano wa Kila Mwaka mtandaoni unaoratibiwa
kufanyika tarehe 16 Juni 2023.

Idhini ya kutumia Nambari ya Simu ya Mkononi imetolewa

MIMI/SISI tungependa kutoa idhini yangu/yetu kwa matumizi ya nambari ya simu iliyotolewa kwa
madhumuni ya kupiga kura katika mkutano wa AGM

Vidokezo:

1. lkiwa mwanachama hawezi kuhudhuria mkutano yeye mwenyewe, Fomu hii ya mwakilishi inapaswa kukamilishwa na kurejeshwa
na kumfikia msajili wa hisa wa Kampuni, Image Registrars Limited, Orofa ya 5, Jumba la Barclays, Barabara ya Loita, S.L.P 9287,
GPO 00100, Nairobi, au kupitia barua pepe kwa kenyareshares@image.co.ke ambayo inapaswa kufika mwisho saa 5:00
asubuhi Jumatano tarehe 14 Juni 2023 yaani. saa 48 kabla ya mkutano au uhairisho wowote utakaofanyika baadaye.

2. lkiwa mwanachama ni shirika, Fomu ya mwakilishi lazima lipigwe muhuri ya kawaida ya shirika hilo au kutiwa sahihi na afisa au
wakili aliyeidhinishwa wa shirika hilo.

3. Kama mwenyehisa, una hakiya kuteua mwenyehisa mmoja au zaidi kutekeleza haki zako zote au haki yoyote ile ya kuhudhuria na
kuzungumza na kupiga kura kwa niaba yako katika mkutano. Ili uteue mwakilishi, weka jina kamili la mwakilishi wako katika nafasi
iliyotolewa. Si lazima mwakilishi awe mwenyehisa katika Kampuni.

4, Kukamilisha na kuwasilisha fomu ya mwakilishi hakutakuzuia kuhudhuria mkutano na kupiga kura mwenyewe katika mkutano, hii
ikitokea kura zozote zilizopigwa na mwakilishi wako hazitajumuishwa.

5. lli iwe halali, fomu ya mwakilishi inapaswa kujazwa, kutiwa sahihi na kuwasilishwa (pamoja na uwezo wa wakili au mamlaka
nyingine (ikiwa kunayo) ambao chini yake, fomu imekabidhiwa au nakala halali iliyoidhinishwa ya uwezo au mamlaka kama hayo)
kwa Image Registrars, Jumba la Barclays, Orofa ya 5, Barabara ya Loita na anwani S.LP 9287-00100 Nairobi mwishoni 5.00 asubuhi
siku ya Jumatano tarehe 14 Juni 2023 au, katika hali ya kura itakayopigwa baada ya tarehe ya mkutano, au mkutano wowote
ulioahirishwa, sio chini ya saa 24 kabla ya muda ulioteuliwa kupiga kura inayofanywa saa 48 baada ya siku ya mkutano au mkutano
ullioahirishwa.

6. lkiwa kampuni yoyote itakuwa mwenyehisa basi fomu hii ya mwakilishi lazima itekelezwe chini ya muhuri yake ya kawaida au
kutiwa saini kwa niaba yake na afisa wa kampuni hiyo au wakili aliyehalalishwa wa kampuni hiyo.

7. Chaguo la “sitapiga kura” limejumuishwa kwenye fomu ya mwakilishi. Athari ya kisheria ya kuchagua chaguo hili kwa uamuzi
wowote ni kwamba utazingatiwa kuwa hujapigia kura uamuzi muhimu. Idadi ya kura za wanahisa waliojizuia kupiga kura, hata
hivyo, zitahesabiwa na kurekodiwa lakini hazitazingatiwa katika kupiga hesabu ya kura za kuunga mkono au kupinga uamuzi.




